Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีครับ

ช้วยดูที่ครับว่าคะแนนมันน้อยหรือป่าว ครับตอนเทศลองจับ ซิฟเมนบอด ซิฟ VGA ร้อนมาก จับแทบไม่ได้
    M/B ASLOCK NF 5
    CPU AM2 4800+
    VGA PX 8500GT
    RAM 2G
    Attached Files

ลองเทียบดูครับ
    Attached Files

Comment

ทำไมตรงวงกลม ของผมไม่ขึ้นอะครับ ตอนนี้เล่นเกม online ยังกะตุกเลยครับเซงมากไม่รู้เป็นทีอะไร เครมการ์ดจอไปที่แล้วก็เป็นเหมือนเดิมครับ ซิฟบนเมนบอกก็ร้อนมาก ซิฟบน การ์ดจอก็ร้อนมาก พึงจะซื้อมาเมื่อว่านเองครับไม่รู้อะไรเสีย เครื่องเก่า P4 3.0E VGA 256 Ram 1G เล่นเกม online ลื่นเลย พอซื้อเครื่องใหม่เป็น AM2 4800+ M/B ASLOCK NF5 VGA 512 PX8500GT RAM 1G 2ตัว เล่นเกมอะไรก็กะตุก อัพเกรด ไดร์เวอร์ ลงวินโด้ใหม่ก็ไม่หาย ผมว่าต้องมีอะไรเสียซักตัวนึง เพาะว่า ซิ้งเมนบอดกับซิ้ง การ์ดจอ ร้อนมากแบบจับได้ไม่เกิน10วิอะครับ ช้วยทีครับ

Comment

ผมว่าเอา MB ไปเคลมดีกว่าครับ

Comment

Working...
        X