Announcement

Collapse
No announcement yet.

่ท่านใดใช้ Thermaltake Duorb กับ 8800GT บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ่ท่านใดใช้ Thermaltake Duorb กับ 8800GT บ้างครับ

่ท่านใดใช้ Thermaltake Duorb กับ 8800GT บ้างครับ
    อยากรู้ว่าอุณภูมิของท่านเท่าไหร่กันบ้างครับ
    ของผมซิ้งเดิมอยู่ที่ 60องศา พอใช้ เหลือ 47องศา
    อยากทราบว่ามันผิดปกติไหมครับ

ลดลงก็ไม่ผิดปรกติแล้วครับถ้าเพิ่มนี่ซิยุ่ง

Comment

เสียตังส์แล้วไม่ดีขึ้น.. นี่สิแปลก.... คุณนี่ก็ถามแปลกๆเนอะ..........อิอิ

Comment

ซื้อซิงค์แต่งมาทำไม่ละก้าบบบ ถ้าไม่ต้องการให้เย็น หรือ ชอบซิงค์เฉยๆ

Comment

Working...
        X