Announcement

Collapse
No announcement yet.

Farcryด่าน damผ่านไงครับจนปันยาจิงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Farcryด่าน damผ่านไงครับจนปันยาจิงๆ

ตามหัวข้อเลย ใครจะแถมสูตรโกงด้วยก้ได้นะ อิอิ
    แนะนำทีครับ

ช่วยทีคร้าบบบบบบบ
    ตงที่มันถีบเราลงมาจาก ฮอ แล้วทิ้งปืนm-16ให้1อันมีลุกกะสุน10อัน
    ไม่รุ้จะผ่านไงมอนเตอเยะ เง้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดำน้ำไปเรื่อยๆๆมันมองไม่เห็นเราครับ

Comment

ใช้ก้อนหินหลอกให้มันไปอีกทาง แล้ววิ่งลงน้ำว่าย ๆดำ ๆ ไปให้ถึงค็อปเตอร์ ก็น่าจะรอดแล้วล่ะครับ

Comment

ขอบคุนมากคร้าบ

Comment

ผ่านแล้วเง้อเกมนี้มันมีกี่ด่านเนี่ยเล่นมาตั้งนานมะจบซะที

Comment

ผมยิ่งเป็นคนขวันอ่อนอยุ่ เจอสัดปะหลาดแล้วตกใจ แต่ก้ต้องเล่นเพราะใหนๆก้เล่นแล้ว
              มอนเตอโดมาไส่แว้ว ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
              X