Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกบอร์ดให้ทีคับ 3 ตัวนี้คับ (ด่วนคับจะซื้อแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกบอร์ดให้ทีคับ 3 ตัวนี้คับ (ด่วนคับจะซื้อแล้ว)

บอร์ด3ตัวนี้เอาตัวไหนดีคับ
    1.ASUS P5KR
    2.ASus P5KC
    3.GA-EP35-DS3P
    4.GA-EP35-DS3r
    ช่วยเลือกให้หน่อยคับ จะเอามาใส่กับE8xxxคับ
    ขอบคุณคับ

เงียบจังเลย ช่วยหน่อยคับผม

Comment

ผมเชียร์ P5KC รับลอง DDR3 ผมพึ่งถอยมาสดๆจากร้านJedi เมื่อวาน
      แต่ถ้า เล่น Raid 0 P5Kr ครับ

Comment

Originally posted by ReDCrow View Post
        ผมเชียร์ P5KC รับลอง DDR3 ผมพึ่งถอยมาสดๆจากร้านJedi เมื่อวาน
        แต่ถ้า เล่น Raid 0 P5Kr ครับ
        Raid 0 คืออะไรคับ มีข้อดียังไง แล้วP5KC ไม่มีเหรอคับ ท่านสอยมาเท่าไหร่คับ

Comment

1.ASUS P5KR

Comment

Raid 0 ก้เอาHDD สองลูกที่ยี่ห้อ และความจุ เดียวกัน
            มาต่อครับ แล้วมันจะเร็วขึ้น

Comment

เชียร์คับP5KR
              แต่ผมชอบกิ๊กกาบ้วย นะ

Comment

P5KR ^^

Comment

สรุปเอาP5KRคับ ชอบASUS เป้นการส่วนตัวด้วยคับ

Comment

Working...
                  X