Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา xfx 7900gs m600 ไปเคลมจะได้ตัวใหนกลับมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา xfx 7900gs m600 ไปเคลมจะได้ตัวใหนกลับมาครับ

ได้มาแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ
    Last edited by toon ชาวโลก; 28 Apr 2008, 11:51:33.

ลองเสนอเค้าได้ นะ

Comment

ถ้าA&Lจะให้นะครับจะมีตาราง ราคาเปลี่ยนรุ่นเลยมั้งถ้าจำไม่ผิด แต่บางบริษัทเค้าก็ไม่ให้นะ

Comment

เคยเห็นคนเอา Asus 7900GT TOP ไปเครมแล้วได้ Asus 8600GT กลับมาน่ะครับ XFX ไม่รู้ครับ มาตรฐานไม่น่าต่าง อย่างเฮงคงได้ 8600GTS นะครับ หรือไม่ก็ 8600GT xxx Zalman ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับตอนบ่ายจะออกไปวัดดวงแล้วครับแล้วจะมารายงานผลครับ

Comment

ของผมเคยเครม 7900GS ได้ 7900GT มาครับ...

Comment

ขออัพเป็น 8800GS ดีกว่าครับ

Comment

ก็อาจจะได้ตัวเดิมกลับมามั้ง

Comment

อัพไปเลยครับ

Comment

อาจได้8500GTนะ ถ้า jib หรือ dcomเ หมือนผม

Comment

Originally posted by Tanoi2006 View Post
                      อาจได้8500GTนะ ถ้า jib หรือ dcomเ หมือนผม
                      ถ้าเปงแบบนี้ ผมไม่ยอมหงะ ความแรงต่างกัน ฟ้ากะเหวเรยย

Comment

ได้600mตัวเดิมเคลมเมื่อประมาณ2เดือนที่แล้ว

Comment

ตอนนี้ผมอยู่ ตจว ทาง 0 xfx บอกว่าถ้าเกิน 15 วันจะเสนอให้ up รุ่นแทนครับ x300 ทำอะไรไม่ได้เลยดูหนังชมพูดีอย่างเดืยวรู้แบบนี้ติด sink ให้ m600 ดีกว่าดูแล้ว sink เดิมเอาอยู่

Comment

Working...
                          X