Announcement

Collapse
No announcement yet.

Update F.E.A.R. ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Update F.E.A.R. ไม่ได้ครับ

คือผมโหลดเกม F.E.A.R. Extraction point ทางเนตมา
    พอจะลงมันบอกว่าให้ผมลงภาคแรกก่อน ผมก็ลงไปแล้ว
    (ภาคแรกเป็นแผ่นก็อป v. 1.0) โดยลงไว้ที่ไดร์หนึ่งที่ไม่ใช่ drive C: มันก็ขึ้นว่าให้ update เป็น patch 1.07 ผมก็ไปโหลดมา พอตอนลงมันก็ขึ้นอย่างนี้ครับ " This update is only compatible with the english (united states) version of F.E.A.R. Please use the correct update for the installed version of the game "

ใครพอจะรู้สาเหตุบ้างครับว่าเป็นเพราะอะไร แล้วใครพอจะทราบที่โหลด patch เกมส์นี้ ช่วยบอกทีเถอะครับ จนปัญญาแล้ว โหลด patch มาทีไรก็ขึ้นแบบนี้ตลอดเลย ขอบคุณมากครับ

เหมือนกันครับ

Comment

http://www.sierra.com/en/home/games/...atform-pc.html เลือกเวอร์ชั่น UK ครับโหลด 1.08ก็ได้ครับ

Comment

ไม่ทราบว่า patch ของที่คุณ Hagger โหลดมานี่ประมาณกี่เมกครับ ใช่ตัวที่ประมาณ 290 mb ป่าวครับ ผมโหลดมาลองแล้วก็ยังไม่ได้

Comment

ผมโหลดตัวนี้ครับ http://www.sierra.com/en/home/games/...hes-12557.html

ไม่ใช้โหลดตัวที่ 1.07up1.08 นะโหลดตัว1.08ตัวเดียวเลยอะคับ

Comment

ขอบคุณมากเลยครับ คุณ Hanger ตัวนี้ผมยังไม่เคยลองโหลด ที่ผมเคยโหลดมามันคล้ายๆอย่างนี้อ่ะครับ แต่มันไม่มี gb ต่อท้าย ยังไงเดี๋ยวจะลองโหลดตัวนี้ดู

Comment

ลืมถามอีกอย่าง... คุณ Hanger ใช้ F.E.A.R. ภาคแรกเป็นแผ่นแท้ป่าวครับ และตอนลงภาคแรกก่อน ลงไว้ที่ไดร์อื่นเหมือนผมหรือป่าว

Comment

ถ้าเรื้องเกมถามเค้า คุณ Hanger นะ เก่งอย่างนี่เลย

Comment

ผมใช่ก็อบทั้งคู่เลยเหอๆๆ ลงภาคแรกแล้วอัพ 1.08 แล้วลงภาคเสริมต่อได้เลยคับ

Comment

ของผมอัพได้ลงได้ แต่เล่นไม่ได้ครับ มันถามหา cd

Comment

ขาดยาแก้ไอคับ อยากได้ PM มาคับ

Comment

Working...
                      X