Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Spark Zero 8800GT เล่าบอกต่อกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Spark Zero 8800GT เล่าบอกต่อกันหน่อย

ใครใช้ Spark Zero 8800GT มาเผยแพร่ทีคับ
    อยากรู้ว่า ความร้อนที่ Full กับ Idle อยู่ที่เท่าไหร่ มี Feature อะไรบ้าง
    เห็นราคาถูกดี เลยตัดสินใจไม่ถูก

มารอชม

Comment

จัดไปก่อน 1 ดอก
      http://www.unlimitpc.com/modules.php...owpage&pid=388

Comment

ไม่มีเลยเหรอ เหอๆ
        ปูเสื่อรออยู่นะเนี่ย

Comment

ผมตอนนี้ใช้อยู่ครับ แบบว่ายังไม่ได้ลากนะครับ รอมีตัวใหม่มาก่อน จะลากให้ ชอบที่สุดเรื่องความร้อน ร้อนไม่เกิน 50 เปิดมา ประมาณ 40-43 ครับเล่นทั้งวันไม่เจอปัญหา ผมว่ารุ่นนี้คุ้มนะครับ การ์ดตัวนี้SPARK ทำได้ถูกใจคับ แบบว่าปิดปากใครหลายๆคนไปเลยว่าSPARK งานห่วย หวังว่า SPARK จะทำการ์ดดีๆแบบนีอกมาอีกเรื่อยๆนะครับ

Comment

Originally posted by น้อง View Post
            ผมตอนนี้ใช้อยู่ครับ แบบว่ายังไม่ได้ลากนะครับ รอมีตัวใหม่มาก่อน จะลากให้ ชอบที่สุดเรื่องความร้อน ร้อนไม่เกิน 50 เปิดมา ประมาณ 40-43 ครับเล่นทั้งวันไม่เจอปัญหา ผมว่ารุ่นนี้คุ้มนะครับ การ์ดตัวนี้SPARK ทำได้ถูกใจคับ แบบว่าปิดปากใครหลายๆคนไปเลยว่าSPARK งานห่วย หวังว่า SPARK จะทำการ์ดดีๆแบบนีอกมาอีกเรื่อยๆนะครับ
            เรื่องความร้อน แจ่มครับ

แล้วเรื่องเสียงละครับ เพราะดูจากทรงแล้ว พัดลมน่าจะหมุน 100% เลยอยากทราบว่ามันดังมากมายมั้ยครับ

Comment

Originally posted by น้อง View Post

พัดลมหมุนเท่าไหร่คับ

Comment

ผมใช้อยู่ประมาณไม่เกิน 30% ครับ ปิดเคสนะ

Comment

แค่ไม่ร้อนก็ดีแล้วนิครับเสียงมันดังชั่งมันดีกว่าร้อน

Comment

สปาร์ก มาถูกทางแล้ว
                    หลงทางไปกับการ์ดเขียว ซิ้งค์ดำ DVI ชมพู กะยันต์กันแต๊ปซะหลายรุ่นเลย

Comment

Working...
                    X