Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Warhammer 40000 Dawn of War Soulstorm มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น Warhammer 40000 Dawn of War Soulstorm มั่งครับ

พึ่งโหลดมา แต่ เล่นไม่ค่อย จะเป็น ไม่ถนัดเกมส์ วางแผน แต่ อยากจะเล่นครับ

ใคร พอจะแนะนำมั่งได้ครับ ว่าเล่นยังไง ต้องสร้างอะไรก่อน

ทำนองนี้ นะครับ

แปลเอาหน่อยเน้อ แต่ละเอียดพอสมควร

http://wiki.reliccommunity.com/Dawn_...ayer%27s_Guide

Comment

อยากเล่น ครับ เป้น ภาคใหม่ มา หลัง ภาค ดาค ครูเสด อยากเล่นเหมือนกันยังไม่ได้ หามาลงเลย

Comment

เคยเล่นภาคเก่าแต่ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่อ่ะคับ

Comment

เคยเล่นผ่านๆ ไม่ค่อยชอบอ่ะ..ทั้งๆที่เป้นผู้สร้างเดียวกันกับ COH ..แต่ซี่รี่ย์ Dawn of War กลับไม่ชอบเลย
          เรื่องกราฟฟิคมันก้ไม่ค่อยพัฒนาขึ้นเลย เกมนี้จึงเหมาะสำหรับแฟนพันธุ์แท้มากกว่า เล่นออนไลน์ดวลกันคงมันดี

Comment

ผมว่ามันเป็นเกมส์วางแผนที่สนุกมากๆ พอๆกะ Starcraft เลย เกมส์สมัยนี้เทียบไม่ติดอ่ะ ถ้าใครชอบมันส์ๆ รวดเร็ว

รุนแรง น่าจะชอบเกมส์นี้ ยิ่ง Lan ยิ่งมันส์ แต่มันไม่ Balance นะแต่ละเผ่าเก่งต่างกันคนละเรื่อง Graphics

เหมือนกะภาคแรกเดะ ตั้งกี่ปีแล้วหว่าไม่พัฒนาซะที แต่ผมชอบนะมันลื่นดี ส่วน COH ผมเล่นละเกมส์มันช้าจนน่าเบื่อ

Comment

Working...
            X