Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีสูตร PES 2008 มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีสูตร PES 2008 มั่งครับ

ตามหัวคือ หมันไส่ กรรมการ อยากจะต่อยหน้ามัน

ไปที่ เว็บ www.winning.inth. มี ทุก อย่าง เกี่ยว กับ วินนิ่ง ครับผม ทุก ท่า ทุก อย่าง จริงๆๆ อิอิ

Comment

ผมเห็นด้วยครับ ผมยังอยากกระโดดถีบกรรมการเลย ภาค 2008 เนี่ยกรรมการกวน...จริงๆ

Comment

www.winningthai.net

Comment

ขอบคุณครับ _/l\_

Comment

ขอแบบทั้งทีมรุมกรรมการเลยได้ป่ะ

Comment

กรรมการเกะกะ -*-

เจือกชอบใส่เสื้อสีเดียวกัน

งงชะมัด

Comment

วิธีเล่นนอกเกมทำยังไงคับ

Comment

เข้าใจสรรหานะครับ

Comment

กดตามนี้เลยครับ ที่ใช่บ่อยๆ
                    พุ่งล้ม L1+L2+R1 อันนี้ชอบมากเลย
                    ดึงบอลกลับหลัง While standing with R2, Press Back+R2 and Forward+R2 quickly.
                    ดึงเสื้อ R1+X
                    สับขาหลอก sidestep up/or/down+R2 then quickly press L1 x2

Comment

พุ่งล้มนี่โดนใบเหลืองด้วย

ต้องเล่นตอนมันเบียดๆกันไม่ค่อยโดน

Comment

Working...
                      X