Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามวิธีกู้ข้อมูลครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามวิธีกู้ข้อมูลครับ

Harddisk (Seagate 320 GB ประกันของ D-COMP)

อยู่ดี ๆ ก็อ่านไม่ได้ คิดว่าเสียแล้ว เลยจะเอาไป Claim

ปรากฎว่า ถ้าอยากกู้ข้อมูลต้องเสียเงิน 1,280 บาท แถมไม่รับประกันว่ากู้ได้แค่ไหน

อยากทราบว่า มีใครพอจะบอกวิธีที่ใช้กู้ข้อมูลกันครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าเปิดไม่ติดเลย ก็คงต้องเป็นแบบที่ เขาว่าแหละ คับ พวกนี้ อาจต้องผ่า หรือ เปลี่ยน แผงวงจร

แต่ถ้า ข้อมูลสำคัญ 1280 ถือว่าไม่แพงแล้วคับ

Comment

โอวว กู้ข้อมูล 1280฿ แพงงงงงงงงงงงง จัง ^^"
      แถมไม่รับประกันอีกว่าจะกู้ได้ 100%
      ไม่คุ้ม ไม่คุ้ม ถึงได้ 100% กับเงิน 1280฿ เป็นผมคิดหนักเลยนะเนี้ย +_+

Comment

ถ้าข้อมูสำคัญ จริงๆ ก้ไม่แพงครับ แต่ เป็นผมไม่กู้ดีกว่า อิอิ

Comment

ก็ลองคิดเล่นๆดูครับว่า 1,280 บาท มันคุ้มกับข้อมูลข้างในหรือเปล่า

ถ้าเป็นงานเร่งส่งเจ้านาย หรือทำบันทึกสต๊อกสินค้าไว้แล้วส่งพรุ่งนี้ก็สมควรครับ
          ถ้าเกมส์ หนัง (ซึ่งมันหาโหลดมาใหม่ได้) ก็จะเอาไม่เอาก็ได้

ถ้าหนังโป๊ล่ะ
          ปล.เต็ม Harddisk ด้วย

Comment

เคยได้ยิน อ. บอกมาว่า HDD โดนน้ำก็กู้ได้โดบเค้าจะเอา HDD ของเราเข้าห้องแรป

Comment

Working...
            X