Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Abit AX78 กับ GA-MA770-DS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Abit AX78 กับ GA-MA770-DS3

ไม่รู้จะเลือกตัวไหนดีครับ ระหว่าง Abit AX78 กับ GA-MA770-DS3 ช่วยเลือกหน่อยครับพี่น้องครับ ราคาใกล้ๆกันเลยครับ Abit นี่ผมยังไม่เคยใช้ยี่ห้อนี้เลยครับ ส่วน gigabyte GA-MA770-DS3 เห็นว่า chipset ร้อนเริ่มหวั่นๆใจครับ ไม่รู้ร้อนจริงป่าว ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ ว่าผมควรเลือกอะไรดี
    Last edited by satan_degit; 8 Mar 2008, 21:08:10.

ระหว่าง Abit AX78 กับ GA-MA770-DS3

Last edited by satan_degit; 8 Mar 2008, 21:08:30.

Comment

Comment

ABIT ลากสนุกเทียบเท่าบอร์ดแพงเลยจ้า

Comment

ขอบคุณครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้ของยังมีขายอยู่รึเปล่า

Comment

ไม่มีครับ วันนี้เพิ่งไปเดินหามา หาไม่ได้
            ax78 นะ

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
              ไม่มีครับ วันนี้เพิ่งไปเดินหามา หาไม่ได้
              ax78 นะ
              ดีนะ..ที่สอยมาก่อน อิอิ

Comment

เชียร์ Abit งับ

Comment

abit อีกเสียง วันที่จะไปถอย saveway ปิด เลยได้ GA-MA770-DS3 มาแทน

Comment

เชียร์ Abit คับ
                    ไม่แน่จัยของจะมีป่าว ไม่เหงตั้งโชว์หน้าร้านเลย

Comment

ของขาดตลาดครับ abit ตัวนี้

รู้สึกว่าจะสั่งมาน้อย แถมยังไม่ได้ของอีกตะหาก

[คนนิยมใช้ แต่มีบริษัทสั่งมาแค่บริษัทเดียว]

Comment

Originally posted by Akatsuki View Post
                        abit อีกเสียง วันที่จะไปถอย saveway ปิด เลยได้ GA-MA770-DS3 มาแทน
                        ผมคงได้ร่วมอุดมการณ์เดียวกับท่านแล้วล่ะครับ GA-MA770-DS3 หาก abit AX78 ไม่มีขาย ผมกะจะไปซื้ออาทิตย์หน้า ว่าแต่ร้านไหนในพันธ์ทิพย์ที่มี GA-MA770-DS3 ประกัน com7 บ้างครับ

Comment

อื้อเลยคับ

Comment

abit AX78 ครับ ใช้อยู่แต่กว่าจะได้นี่รออาทิตย์นึงเต็มๆ

Comment

วันนี้ว่าจะไปจองแต่ร้านดันปิด

Comment

Working...
                              X