Announcement

Collapse
No announcement yet.

[B]ขอถามเกมส์ Pro Evolution Soccer 2008[B]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [B]ขอถามเกมส์ Pro Evolution Soccer 2008[B]

พอดีผมพึ่งมาเล่นใหม่นี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าวิธีปรับเล่นคีย์บอร์ด ทำอย่างไง เลยฝากมาถาม

เข้าไปที่ ลงตัวเกม PEs2008 ไว้นะ มองหา ตัวที่ ชื่อ ว่า Setting แล้วกด คลิ๊ก คลิ๊ก แล้ว มอง หาคำว่า keyboard แค่นั้นละครับ เสร็จแล้ว

Comment

โห..พี่ท่านจะเล่นด้วยคีย์บอร์ดเหรอ....

Comment

Originally posted by armyman View Post
        โห..พี่ท่านจะเล่นด้วยคีย์บอร์ดเหรอ....
        ผมก็เล่นด้วยคีย์บอร์ด สำหรับผมเกมฟุตบอลใช้คีย์บอร์ดถนัดกว่า

Comment

Working...
        X