Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ ATI เล่น assasin creed แล้วกดeagle eyeมองไม่เหงสีไรเลย ทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ ATI เล่น assasin creed แล้วกดeagle eyeมองไม่เหงสีไรเลย ทำไงดีคับ

งงมากๆเลยง่ะ เปงตั้งแต่แรกล่ะที่มันเริ่มมาขาวจนมองไม่เหง ต้องเข้าไปปรัยบตรงไหนคับบอกที หรือว่าเป็นที่ไดร์เวอ ตอนนี้ใช้7.12อยู่ครับ

ผมก็เห็นปรกตินิครับ อยู่ไกลไปรึเปล่า - -"

Comment

ใกล้ๆเลยนะครับ แต่มันดูจ้ามากๆเลยครับ ขนาดมองทหารยังไม่เหงสีเลย

Comment

คุณlightwave ใช้ไดร์เวอตัวไหนครับ

Comment

Working...
        X