Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc แร้วมีผลทำให้เน็ตหลุดป่ะคับ เน็ตต่อUSB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc แร้วมีผลทำให้เน็ตหลุดป่ะคับ เน็ตต่อUSB

คือช่วงนี้เน็ตหลุดบ่อยมากคับไม่รุว่าเปนที่ oc ป่าว
    แบบว่าบัสหรือไฟมากเกินไปหรือป่าว ถ้าคัยรุช่วยบอกทีงับ ว่าผมคิดไปเองหรือป่าว

อีกเรื่องคับ คือตั้งแต่ลอง oc มาแร้ว DVD ผมหมุนเร็วมากงับ ดังมาก ลงเกมทีกัวพัง
    มีวิธีแก้ป่าวงับ ช่วยทีงับผมมีอใหม่

ผมคิดว่าที่กล่าวมาไม่เกี่ยวกับOCทั้งสิ้นคับ

Comment

ปัจจุบันไม่เกี่ยวแล้วครับผม

Comment

ขอบคุณงับ

Comment

อย่างมากก็ใหม้ครับ

Comment

Working...
          X