Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องใช้อุปกรณ์อะไร เอาตัวยึดนี้ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องใช้อุปกรณ์อะไร เอาตัวยึดนี้ออก

ต้องใช้อุปกรณ์อะไร เอาตัวยึดนี้ออก

ช่วบอกหนอยคับ ที่มันยึดเคส อะงับ

ไอวงกลม อะ

Comment

สว่านเจาะออกเลยครับ.......ง่ายดี

Comment

มันเป็นหัวรีเวทคับ เอาหวานเจาะออก แต่พอจะใส่ ต้องไปหาร้าน ที่ทำพวกมุ้งลวดให้เขาตอกให้ก็ได้คับ

Comment

ถ่ายไกล้จัด... สว่านอย่างข้างบนว่าครับ

Comment

ตามท่านบนๆ เลยครับ เจาะออกแล้ว ยิงซ้ำเข้าไปใหม่ โลด ^^

Comment

ใช้สว่านยิงเอาคับ

Comment

ใช้ดอกประมาณเท่าไรหรอคับบบบ

Comment

Originally posted by weiser View Post
                  ใช้ดอกประมาณเท่าไรหรอคับบบบ
                  ขนาดซัก 4 หุน ก็พอมั้งคับ

Comment

Working...
                  X