Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคานี่เขาลงผิดอ๊ะเปล่าครับ ถ้าเป็นราคาจริง 8600GT ตายเรียบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

86xx น่าจะตายไปตั้งนานแล้วครับ ไม่คุ้มค่าตัวอย่างแรง

Comment

ตอนนี้ ไม่อยากให้ราคามันลงเหมือนกัน

ถ้าลงแล้ว ที่ผมซื้อมาเหมือนไร้ค่าอะ - -*

Comment

ถ้าราคานี้จริงXFX7900GSตู คงเหลือไม่ถึงพัน 555

Comment

ทำไมช่วงนี้ฮิตลงราคา 9600 กันถูกๆกันจริงๆ ผิดบ้างถุกบ้าง แต่ที่แน่ 9600 ที่ BigIT 5200 ชัวนะคับ(มีคนบอกมา)

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
            ทำไมช่วงนี้ฮิตลงราคา 9600 กันถูกๆกันจริงๆ ผิดบ้างถุกบ้าง แต่ที่แน่ 9600 ที่ BigIT 5200 ชัวนะคับ(มีคนบอกมา)
            สงสัยกลัว HD3690 ของ ATI ได้ข่าวว่าใกล้คลอดแล้วนี่ครับ ไม่รู้จริงป่าว

Comment

เหมา....

Comment

ตาย*** ผมจะปล่อยได้เท่าไหร่เนี่ย

Comment

จบสิ้นแว้ว 5555+

Comment

สงสัยออกราคามาเผื่อต้นปีหน้า

Comment

รอคนมา confirm อยู่ครับว่าราคานี้จิงๆ มีใครซื้อมาราคานี้ยังครับ

Comment

เช็คแล้วลงผิด เป็นราคาของ 7900 gt

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by Khow View Post
                            คนซื้อก่อนหน้าเป็น 512MB ครับตัว 256MB เลยไม่ค่อยมีผลมากนักเพราะต่ำสุดยัง 5200บาท ย้ำ 5200 แต่ประกัน 2ปีส่วนราคาคงค่อยไหลลงตามแรงการผลิตครับ
                            ไม่แน่ของ Inno 256MB น่าจะ 4000+
                            ไม่เชื่อลองดู 8800GT 256MB เทียบกับตัว 512MB สิครับต่างนะตามผลการทดสอบ (บางเกมกินแรม VGA ด้วย) ราคาต่างกันเป็นพันเลยระหว่าง 512กับ 256 9600 บาทกับ 8500 บาทของ MSI ในช่วงนั้น เพราะฉะนั้นถ้าคาดเดา 256MB น่าจะอยู่ที่ 4200 (แค่นี้ 8600GT มือ1บางยี่ห้อก็ตายแล้วครับราคาเท่ากันเลย)
                            ปล.ขนาด 8800GT 256MB ยังโดน 9600 512MB แซงในบางเกมเลยครับ
                            แต่ผมคิดว่า 9600GT 256MB ทำมาสู้ HD3850 256MB รึเปล่า
                            ถ้าเป็นยังงั้นจิง ก็คงมีเฮ 4000 เตรียมสอยโว้ยยยยยยยย กร้ากกกกกกกก ทั้งแรงทั้งถูก ของชอบ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                              ถ้าเป็นยังงั้นจิง ก็คงมีเฮ 4000 เตรียมสอยโว้ยยยยยยยย กร้ากกกกกกกก ทั้งแรงทั้งถูก ของชอบ
                              ซื้อเลยเอามาลากชนกัน

Comment

Originally posted by Khow View Post
                                ซื้อเลยเอามาลากชนกัน
                                ถ้ามันราคานั้น ไม่พลาด 555+

Comment

Working...
                                X