Announcement

Collapse
No announcement yet.

Assassin ต้องทำยังไงถึงเข้า Jerusarem ได้ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Assassin ต้องทำยังไงถึงเข้า Jerusarem ได้ ช่วยที

ต้องทำยังไงถึงเข้า Jerusarem ได้ ช่วยทีคับ ผมเล่นแล้วชอบมากๆ สนุกสุดๆเลย อยากเล่นต่อใจจะขาดแล้ว ช่วยด้วยคับ ขอวิธีแก้ไขแพทEngนะครับ เป็นเกมส์ที่สนุกสุดยอดมากเท่าทีเล่นมา อิ อิ

วิธีแก้

1. รอเกม full version เดือนเมษา
    2. แปลงเป็นเวอร์ชั่นภาษารัสเซีย เข้าเมืองไปเล่นให้ผ่าน แล้วกลับมาแปลงเป็น Eng เหมือนเดิม พอต้องกลับเข้าเมืองอีกก็ทำเป็นเวอร์ รัสเซียใหม่
    3. ถ้าแค่อยากเล่นต่อ ไปโหลดเซฟที่ผ่าน Memory 3 ไปแล้วมาเล่น (มันจะเริ่มที่ Mem4)

ทำได้แค่นี้ครับ สหรับตอนนี้

Comment

T_Tขอบคุณคับ

Comment

ตอนนี้ผมก็เล่นแบบรัสเซียเฉพาะเมืองเยรูซาเลม -*-

Comment

v.rus เข้าได้ แต่เล่นไปก็ยังเด้งอยู่เหมือนเดิม ไม่เล่นดีกว่า

Comment

เดินไปเดินมารอ patch update ครับเก็บธงเล่นหรือฆ่าทหารเล่น อิอิ

Comment

555

รอนานจัง

Comment

โพสรูปยังไงสอนทีคับ อายนะคำถามแบบนี้ แต่ทำไม่เป็นจริงๆอิ อิ

Comment

Working...
                X