Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Spark A650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Spark A650

Spark A650 คุ้มไหมครับ สำหรับเล่นเกมส์ CS-S , Battile field ทั้ง 2 ภาค, PES 2008 และ COD4 แล้วเล่นได้ภาพขนาดไหน 1024 high ได้ไหมครับ คือผมเล่น ออนไลน์น่ะ ปกติ ก้จะชอบดูหนังเป็นส่วยใหญ่ แล้ว A650 มันรองรับ Hi-def ไหมครับ แค่อยากเอาไว้เผื่ออนาคต อะครับ ผมเรียนไก้ลจบแล้ว ไม่ยากซื้อคอมที่มีการ์ดจอแรงสักเท่าไหร่ ไปเน้น cpu ram hdd ดีกว่า หรือใครช่วยแนะนำรุ่นอื่น ให้ก้อได้น่ะ ในราคาที่ไม่ต่างกัน ขอบคุณครับ

เรื่องเกมนี้สบายๆเลยคับผม สําหรับกาดจอตัวนี้ เกมออนไลน์ได้ทุกเกม เกมธรรมดาก็ได้เยอะเลยคับ
    Last edited by SicK_Jay; 9 Mar 2008, 18:11:57.

Comment

้hd3650 ไม่ก็ hd2600xt ครับถ้าดูหนัง HD

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
        ้hd3650 ไม่ก็ hd2600xt ครับถ้าดูหนัง HD
        ตามนี้เลยถ้าดูหนัง อ่ะ ค๊าฟ

Comment

ดีป่ะตัวนี้ สวยด้วย

HIS HD 3650 IceQ Turbo

Comment

ข้างบนนี่........

ซ๊วยสวย

อ่ะ

Comment

Working...
            X