Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนําrouter wifi น่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนําrouter wifi น่อยครับ

เเนะนําrouter wifi น่อยครับ คือประเด่นไว้ ใช้ส่งสัญญาณ ให้โน็ตบุกกะ psp dsไว้เล่นเน็ตเล่นเกมอะครับ เเล้วก็โหลดบิดบ้างเเต่นานๆที่ครับ เเบบต่อsetง่ายๆอะครับ
    ผมใช้ โมเดม Billion BiPAC 7000ของtrueอยู่นะครับ มันต่อกันได้ใช้มะครับ ผมเขาใจถูกมะครับ
    ตอนนี้ดูอยู่ 2รุ่นอะครับ D-Link DSL 2640T กะlinksys WRT54GL อันไหนดีกว่ากันอะครับ ถ้ามีรุ่นไหนดีๆช่วยเเนะนําที่ครับ

รุ่นที่มีโมเดมในตัวนี้ ตัวเก่าที่เเถมมาจากทู นี่ไม่ต้องใช่เลยใช้มะครับ

ผมใช้ zyxel อยู่ครับ เร็ว อึด แต่นี่ปีที่ 3 แล้วชักรวน ๆ เฮ้อ..หาตัวใหม่อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by aunkung View Post
      ผมใช้ zyxel อยู่ครับ เร็ว อึด แต่นี่ปีที่ 3 แล้วชักรวน ๆ เฮ้อ..หาตัวใหม่อยู่เหมือนกัน
      ใช่ รุ่น P-660HW - T1 รึปาวครับ ตัวนี้ผมก็ใช้อยู่
      3 ปี นี้คุ้มละครับ

Comment

ผมมีของ3com รุ่น 3CRWDR200A-75 ผมพึ่งซื้อมายังไม่ได้ใช้ เน็ตผมอยู่ปลายสายใช้ไม่ได้ ผมขาย3500 บ. พร้อมค่าจัดส่งติดต่อ hor-mok@hotmail.com
        Attached Files

Comment

Working...
        X