Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องขายเมนบอร์ดน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องขายเมนบอร์ดน่ะครับ

ไม่รู้ตั้งผิดห้องป่าวนะครับตั้งครั้งแรก ถ้าผิดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ละกัน แหะๆ

คือผมจะขายเมนบอร์ดหลายๆอัน รวมๆกันราคาถูกนะครับ ผมจะเช็คสเปคมันได้ยังไงนะครับ ผมไม่มีกล่องมันแล้วด้วย เห็นมันเขียนไว้ PGA370 และ P4M266 ส่วนอีกตัวไม่รู้แฮะ แล้วก็ Geforce2mx
    แล้วก็ cd drive ขายถูกๆซัก 2800บ.- ได้มั้ยครับ (ส่วนรูปจะมาลงทีหลัง )

ลอง เอารุ้น ค้นหา ใน Google ดูงับน่าจะมีรายละเอียดให้ดู

Comment

ดันห้ายเพนิ

Comment

Working...
      X