Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Lost Planet แล้วเป้นแบบนี้รบกวนผู้รู้ช่วยทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Lost Planet แล้วเป้นแบบนี้รบกวนผู้รู้ช่วยทีงับ

พอเข้าเกมส์แล้วเป้นแบบนี้อ่ะ ช่วยทีครับเผื่อใครจะมีประสบการณ์แล้วสามารถแก้ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าขอรับ
    Last edited by mike_shinoda; 18 Sep 2008, 09:23:56.

ลง crack รึยังครับ

Comment

Originally posted by point View Post
      ลง crack รึยังครับ
      ผมว่าถ้ายังไม่ลงcrackมันควรจะถามหาแผ่นนะ เข้าใจว่ามันพยายามต่อเน็ตเวิคแต่ต่อไม่ได้มากกว่า

Comment

อืม พอมันขึ้นรูปดังกล่าวเสร็จเด้งออกจากเกมส์เลยง่ะ ทำไงดี ไงก็ขอบคุณขอรับ

Comment

Working...
        X