Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทคนิคการ DRIFT ในเกมขับรถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

dirt 2 ดริฟเสถียร สุดแล้วอ่ะ ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือป่าว มันดริฟได้ตามแรงความเร็วของรถที่ต้องการเลย

เบรคมือล้วนๆครับ สำหรับการดริฟในเกมส์นะ

power สไลค์ ได้ด้วยหรอ ทุกทีเห็นมีแต่แหกโค้ง 55

Comment

แต่ละเกมส์มัน drift ไม่เหมือนกัน

Dirt 2 สำหรับผมมันเหมือนรถสไลด์นะ อารมณ์ขับบนธารน้ำแข็งมากกว่า ไหลเอง

BORKED

คลิปเก่าที่เคยทำไว้

Comment

Originally posted by pongkrit03 View Post
        แต่ละเกมส์มัน drift ไม่เหมือนกัน

Dirt 2 สำหรับผมมันเหมือนรถสไลด์นะ อารมณ์ขับบนธารน้ำแข็งมากกว่า ไหลเอง

BORKED

คลิปเก่าที่เคยทำไว้
        ท่านๆไม่ได้กดเบรคมือเลยอ่ะ จะเรียกว่าดริฟได้ไงอ่ะ
        ต้องใช้เกียธรรมดาด้วยนะ

Comment

ยังขุดกันขึ้นมาได้อีกนะเนี่ย อีกไม่ถึง3เดือนกระทู้ก็ครบ 3ปีแล้ว

Comment

อยากรู้ต้องไปเล่น Initial D ครับ
            ตู้มีเยอะเยะๆ
            แล้วจะรู้ว่าดริฟต์มันทำไง

Comment

Power Slideคือไรหว่า

Comment

การดริฟของผมมันไม่แน่นอนอ่ะครับ ขึ้นอยู่กับ สถานการ จังหวะ โค้ง ความเร็ว

Comment

Working...
                X