Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยคอนเฟิร์มสเปคทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยคอนเฟิร์มสเปคทีครับ

เสปคนี้เวิร์คมั้ยครับ ใช้เล่นเกมส์ cod4 sf bf2 crysis puccaraccing
    cpu amd x2 5200+
    mainboard asrock alivenf6p-vsta
    vga spark 8800gt zero
    hdd wd 160g
    psu enermax 460watt
    ram 1g*2
    สเปคนี้โอเคยังครับ ถ้าผมถือตังไป2หมื่น ไปซื้อที่ตึกคอมศรีราชา จะได้ครบไหม ราคาที่ชลบุรีกับกรุงเทพนี้จะ***งกันเยอะไหมครับ

Originally posted by flookkung View Post
    เสปคนี้เวิร์คมั้ยครับ ใช้เล่นเกมส์ cod4 sf bf2 crysis puccaraccing
    cpu amd x2 5200+
    mainboard asrock alivenf6p-vsta
    vga spark 8800gt zero
    hdd wd 160g
    psu enermax 460watt
    ram 1g*2
    สเปคนี้โอเคยังครับ ถ้าผมถือตังไป2หมื่น ไปซื้อที่ตึกคอมศรีราชา จะได้ครบไหม ราคาที่ชลบุรีกับกรุงเทพนี้จะ***งกันเยอะไหมครับ
    สเป๊คนี้โอเคนะครับ แต่ว่าเมนบรอด Asrock ตัวนี้ก็ดีและราคาถูกจริง แต่ท่านจะซื้อกราดจอตังหากไม่ใช่เหรอ ตัวนี้มันทำมาเป็นการ์ดจอแบบออนบรอดด้วยนะครับ และก็เมนบรอดมีปัณหาเคลมยากครับ ผมเคยใช้เมนบรอด ASROCK K7VT6 มันเสียและไปเคลม พนักงานก็ยิ้มแย้มพูดจาดีครับ แต่กว่าจะได้ของ 2 อาทิตย์ -*-โทรไปจี้ทุกวันด้วยครับ ยังไงผมแนะนำ + เงินนิดนึงไปเล่น MSI DFI ดีกว่าครับหรือไม่ก็ของ Asus ที่ประกันดีๆนิดนึงเผื่ออนาคตมันต้องพังครับ
    Last edited by Boluang; 10 Mar 2008, 00:53:41.

Comment

หรือถ้าจะเอาให้ชัวร์ก็ Abit AX78 ก็ได้ครับ 3000 ต้นๆ

Comment

อืม จะลองพิจารนาดูนะครับ ยังไงก้อขอบคุนมากๆเลยครับ

Comment

Working...
        X