Announcement

Collapse
No announcement yet.

router

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• router

อยากซื้อ router ใหม่อ่ะครับ ไว้โหลดบิต แนะนำทีครับว่าตัวไหนดี ราคาประมาณเท่าไร มีรูปให้ดูด้วยก็จะดีมากครับ

ชอบโหลดจริงๆ น่าจะใช้ Colo มากกว่านะครับ

หากโหลดตลอดเวลา เราเตอร์มีโอกาส แฮงค์ได้ทุกเมื่อครับ เพียงแต่ว่ามันจะแฮงค์เมื่อไหร่เท่านั้นเอง

แต่ที่บ้านผมใช้ Zyxel 660R-T1 คู่กับ LINKSYS WRT54GS Wireless

เต็มที่เคยโหลดตลอดเวลา 4 วัน ก็ไม่พบปัญหาอะไรนะครับ

แต่บางครั้ง ก็มีอาการแฮงค์บ้าง แต่น้อยครั้งที่จะเจอครับ

Comment

ผมเปิดวันละประมาณ 18 ช.ม. ไม่ได้เปิด 24 ช.ม.อ่ะครับ เลยต้องการ router ที่ระบายความร้อนดีๆ และ เร็วหน่อยนึง ไม่ต้อง wireless ก็ได้ครับ

Comment

ผมใช้ของ cisco เปิดมาทั้งปี ไม่เคยพักครับ ใช้งานตลอดเวลา

ถ้าอยากได้ระบายความร้อนดีๆ เราต้องหากล่องมาโมเองครับ แล้วใ่สพัดลมเอา มันถึงจะเวิก
        Last edited by tack77; 11 Mar 2008, 15:51:08.

Comment

Working...
        X