Announcement

Collapse
No announcement yet.

inno 9600gt 5,300 บาท ที่พันทิพย์ยังมีของมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• inno 9600gt 5,300 บาท ที่พันทิพย์ยังมีของมั้ยครับ

ใครไปเดินมา ช่วยมาบอกทีครับ ที่ zeer ไม่มีของแล้ว

สั่งทางเวบไปเลยดีกว่าครับท่าน http://www.bigitshop.com/online-shop...-TD-PCI-E.html ได้ราคาถูกกว่า 100 บาท

Comment

ตกลงมัน 5300 จริง ๆ เหรอนั่น

Comment

ถูกต้องแล้วครับ สอยมาแล้ว

Comment

ราคาแจ่มเป็ด..จิงๆ

Comment

ใช้อยู่เล่น คลายซิสไม่ตุกเลยที่ ไฮ หมดคับ อิอิ

Comment

เซ็งนิด ๆ นะเนี่ย เพิ่งซื้อ 3850 IceQ มาหยก ๆ เลย เจอไอ้นี่มาถูกโคดตายไปเลย....

Comment

ของเค้าแจ่มจริง อิจฉาจริงๆ งั้นรอสอยมือ2 จากท่านๆ ต่อละกัน หิหิหิ

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                  ตกลงมัน 5300 จริง ๆ เหรอนั่น
                  อันนี้มันราคาตจว.นะครับพอๆกับกทม.เลย

Comment

ผมเองก็กะว่าจะซื้ออยู่เหมือนกันครับ

ว่าเเต่ ร้านbigitshopนี่ เขาต้องให้โอนเงินไปก่อนใช่ไหมครับ เขาถึงส่งของมาให้เรา

ทุกทีผมเคยสั่งจากthanniครับ ไม่ทราบว่าร้านนี้ เขาจะไว้ใจได้หรือปล่าวครับ

ใครเคยสั่งมาแล้วบ้าง ช่วยมาการันตีทีนะครับ

อยากสั่ง เเต่ไม่ค่อยมั้นใจเลยครับ ไม่รู้ทำไมครับ เดี๋ยวนี้ ผมคิดมากจังครับ เรื่องสั่งของผ่านเน็ตเนี่ยะ

Comment

ใครที่ไปเดิน1000 ทิพย์มาบอกทีครับ ว่าของหมดยัง พรุ่งนี้ผมจะไปสอยอ่ะครับ

Comment

ซื้อ INNO มาเมื่อต้นเดือน 6700 เซ็งสุดๆ

Comment

ผมลองสั่งผ่าน web ไว้อ่ะครับ แล้วเมื่อกี้เขาโทรมาบอกว่าขึ้นเป็น 6530 บาทแล้วอ่ะครับ เซ็งเลย แล้วที่ 1000ทิพ ขายเท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by dekpri View Post
                            ผมลองสั่งผ่าน web ไว้อ่ะครับ แล้วเมื่อกี้เขาโทรมาบอกว่าขึ้นเป็น 6530 บาทแล้วอ่ะครับ เซ็งเลย แล้วที่ 1000ทิพ ขายเท่าไหร่อ่ะครับ
                            555 กลยุทธ์การขายสุดยอด (ไม่อิจฉาละ อย่างน้อยก็ดีกว่าแบบคุณ MIGGERS )

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                              555 กลยุทธ์การขายสุดยอด (ไม่อิจฉาละ อย่างน้อยก็ดีกว่าแบบคุณ MIGGERS )
                              ราคา 6530 ผมเฮครับ เพราะซื้อมา 6820 แต่ประกัน 3ปีอิอิ ยี่ห้ออื่น
                              สงสัยโดนร้านที่ขายล็อตแรกโวยชัวร์ถึงได้ขึ้นราคา
                              Last edited by Khow; 10 Mar 2008, 18:56:54.

Comment

Working...
                              X