Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทีเด็ดAbit68sd กะ4200+เพิ่งหัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทีเด็ดAbit68sd กะ4200+เพิ่งหัด

อยากลองดูครับ ขอแบบซิ้งเดิมก่อนครับ

แล้วก็อุณหภูมิควรจะอยู่ที่ช่วงไหนคับถึงจะดี
    ขอลิ้งโปรเทสด้วยคับ

Comment

ทุกอย่างเดิมหมดเล่นบัสเดียว

Comment

นึกว่ากระทู้มีการใบ้หวยแฮะ....

Comment

X2 4200+ เดิมๆตันที่ 251 ครับ

Comment

ของผม3800+อ่า แต่ตรงแรมมันแปลกๆๆ แต่เทสผ่านหมดแล้วอ่า ไปที่2.6

Comment

ของผม x2 3600 ตันที่ 2.8

สเปคตามลายเซ็นครับ

Comment

Working...
              X