Announcement

Collapse
No announcement yet.

bluetooth

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bluetooth

อยากได้ bluetooth ไว้ต่อกับคอมที่บ้านอ่ะครับ เคยเห็นที่พันทิพย์มันไม่มีไดร์เวอร์จะใช้งานได้ไหม๊ครับ แนะนำหน่อยครับ

ต้องมีสิครับ ไม่มีต้องรีบท้วงเลย

อีกอย่างนึงคือ บลูทูธแต่ละตัว ไดร์เวอร์ไม่เหมือนกันด้วยครับ
    ส่วนใหญ่จะแถมมาใส่กล่องนั้นแหล่ะครับ ไอ้แผ่นเล็กกว่า Cd-rom ธรรมดานั้นแหล่ะ

แนะนำตัวกรอบใสไม่มีเสาครับ ผมใช้อยู่
    ปล.ไอ้ตัวมีเสานั้นอย่าไปซื้อเลยครับ ผมซื้อมาเก็บใส่กระเป๋า ล้วงออกมาทีเสาหัก จบ!!!!

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

Comment

ลองหาดูตัวนี้ครับ ได้มาราคา 120 บาท

ใช้ได้ดีไม่แพ้ตัวละ 900 ที่ผมเคยโง่ซื้อมา 555

Last edited by ซามูไรศพหมา; 12 Mar 2008, 02:07:16.

Comment

เดี๋ยวนี้ราคาก็ไม่แพงแล้วครับ บางร้าน ที่เคยขาย 900 เหลือ 199 ก็ยังมีครับ รุ่นที่มีเสานะ ผมใช้อยู่ครับใช้ได้ดีครับ
          ไม่มีปัญหาอะไรครับ แต่ผมเอาเสามันออกไปแระ เพราะมันใส่ไว้หลอกๆนะครับ เลยแกะ ทิ้งซะเลยครับ ฮ้าๆๆๆๆๆๆ

Comment

จำได้ว่า มีตัวนึงมีเสาด้วย เพื่อนผมเลยซื้อมา
            สุดท้ายมาดู เป็นเสาปลอม 55 ตลกดี

Comment

ต้องใช้แผ่นไดรเวอร์ด้วยนะครับ

Originally posted by penguinbenz View Post
              ต้องมีสิครับ ไม่มีต้องรีบท้วงเลย

อีกอย่างนึงคือ บลูทูธแต่ละตัว ไดร์เวอร์ไม่เหมือนกันด้วยครับ
              ส่วนใหญ่จะแถมมาใส่กล่องนั้นแหล่ะครับ ไอ้แผ่นเล็กกว่า Cd-rom ธรรมดานั้นแหล่ะ

แนะนำตัวกรอบใสไม่มีเสาครับ ผมใช้อยู่
              ปล.ไอ้ตัวมีเสานั้นอย่าไปซื้อเลยครับ ผมซื้อมาเก็บใส่กระเป๋า ล้วงออกมาทีเสาหัก จบ!!!!
              ตัวมีเสาก็ดีนะครับ แต่เสาปลอม ดึงทิ้งได้เลย ผมทำพังไปตัวนึงเนื่องจากเสียบไว้แล้วขยับเคสแล้วโดนมันหัก
              ซื้อใหม่เป็นตัวใสๆไร้เสา มันดีเทคไม่ค่อยเจออุปกรณ์ ไม่ชอบเลย...

Comment

Working...
              X