Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะพิมตัว เปอร์เซ็นกับยึกยือ ตรงเปลี่ยนภาษาไงคับใน vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะพิมตัว เปอร์เซ็นกับยึกยือ ตรงเปลี่ยนภาษาไงคับใน vista

ผมลง vista sp1 x64 แล้วปกติถ้ากด shift แล้วจะพิมเปอร์เซ็นหรือตัวยึกยือตรงปุ่มเปลี่ยนภาษาได้แต่นี่ไม่ขึ้นอะไรอ่ะคับ ทำไงอ่า

**ถ้าผมปรับเปลี่ยนภาษาเป็นกด Alt(left)+Shift ถึงจะพิม % ~ 2ตัวนี้ของปุ่มที่อยู่หน้าปุ่มเลข1ได้อ่ะครับ พางงเลย
    Last edited by dol2aemon; 11 Mar 2008, 04:38:04.

2ตัวนี้ ต้องกดปุ่มค้างเลยครับถึงจะออก แต่จะออกมาหลายตัวครับ %%%%%~~~~~

Comment

Working...
    X