Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ถือว่าร้อนไปไหมครับซิ้งเดิมๆ กับ X2 5200+ @3.0G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ถือว่าร้อนไปไหมครับซิ้งเดิมๆ กับ X2 5200+ @3.0G

ใช้งานที่ห้องพัดลมครับ
    Attached Files

ปกติครับไม่ต้องเป็นห่วงครับ

Comment

ก็ดีนะ

อุ่นดี

แต่ลดตัวคูณลงเยอะจาง *0*

Comment

Originally posted by olecom View Post
        ก็ดีนะ

อุ่นดี

แต่ลดตัวคูณลงเยอะจาง *0*
        บัสสูง + แรมวิ่ง mhz สูงๆ amd จะแรงอย่างหาที่ติไม่ได้คับ ^^"

Comment

เย็นครับ ผมชอบตัวเลขแบบนี้ครับ สำหรับ AMD ตัวคูณไม่ต้องสูง แต่บัส ยัดกันสุดๆ

ถ้าไม่ทดแรมเลยละก็ นี้ บัส 1000 เลยเชียวนะ

Comment

น่าจะตั้งตัวคูณ HT ซัก 5 จะลื่นกว่านี้เยอะ

Comment

Originally posted by kirk View Post
              น่าจะตั้งตัวคูณ HT ซัก 5 จะลื่นกว่านี้เยอะ
              จะลองดูครับ มีวิธีทำให้ไปได้อีกมั๊ยอ่ะครับ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Destiny View Post
                จะลองดูครับ มีวิธีทำให้ไปได้อีกมั๊ยอ่ะครับ อิอิอิ
                ลองเพิ่มไฟ CPU ดูสิครับ

สามกิ๊กไฟเดิม อิอิ เอาซัก 1.4 เลยครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                  ลองเพิ่มไฟ CPU ดูสิครับ

สามกิ๊กไฟเดิม อิอิ เอาซัก 1.4 เลยครับ

1.4 เปิดเคส พัดลมจอเลยอะ อิ อิ

Comment

ยัดไฟต่อเลยครับ ไฟ CPU ยังน้อยอยู่เลยครับผม

Comment

ผมลองเพิ่มไฟไปที่ 1.4 ดูแล้วครับแต่ความร้อน idle อยู่ประมาณ 50-56 อ่ะครับจากเดิม ไฟ 1.35 อยู่ที่ 38-42

Comment

เท่าๆกันกับของผมเลยครับ x2 5200@3.0g

Comment

Working...
                        X