Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นMonster Hunter2บนPCมั่งครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นMonster Hunter2บนPCมั่งครับ?

คืออยากรู้ว่ามันมีทางที่จะเล่นบนPCได้มั๊ยอ่าครับ
    อยากเล่นมากมายเลย
    ใครเล่นได้ช่วยบอกกันทีนะครับ

ดันครับดัน

Comment

ใช้อีมู PCSX2 เล่น เล่นได้ลื่นพอสมควร....แต่เครื่องต้องแรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ

Comment

เครื่องผมคงพอไหมมั๊ง
        ไม่ต่างจากลายเซ้นเท่าไรเลย
        ขอบคุณๆๆ
        แต่ว่าโปรแกรมPCSX2นี่
        เซ็ตยังไงอ่าครับ

Comment

เคยเล่นขอองps2 ก็สนุกดีนะคับ แต่หลังๆยากไปหน่อย ก็เลยเลิกเล่น

ป.ล.ตกใจหมดนึกว่ามีของpc

Comment

มันมีบน PC ด้วยนี่แต่ต้องจ่ายค่ารายเดือนด้วยนะ

Comment

Working...
            X