Announcement

Collapse
No announcement yet.

Boston Acoustic BA635 หาได้อยู่มั้ยคับตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Boston Acoustic BA635 หาได้อยู่มั้ยคับตัวนี้

น้องใช้อยู่เสียงสุดๆไปเลยคับ อยากได้ใครขายมั้ยเอ่ย หาไม่ได้จะไปสอย5.1ถูกๆแล้ว

ลองเข้า thai2hand แล้ว search หาลองดูขอรับผมเจอเยอะอยู่เหมือนกัน
    ตัวนี้เสียงดีเกินราคามากๆ.. รับประกันเลย เบสใครว่าน้อยแต่ผมว่าพอดีนะ

Comment

หาได้อยู่ ดูสภาพดีๆหน่อยก็พอครับ

Comment

ขอบคุนคับ ว่าจะซื้อตัวนี้แล้ว ขายตัวที่ใช้อยู่ ฟิลลิป ตัวเนี้ย

Comment

ลำโพง 2.1 ที่เทพ มากกกกกก

Comment

ผมยังใช้อยู่เลยครับ ตามต่างจังหวัดมือหนึ่งใส ๆ ยังพอมีเห็นอยู่ (เห็นวางอยู่อันเดียวในตู้)

Comment

ผมคนกรุงอะคับหาไม่มีเลย เหอๆ ตจว.ขายเท่าไหร่ฝากสอยได้มั้ยเนี้ย

Comment

เค้าหากันที่ไหนครับเนี่ย ได้ยินเสียงลือเสียงเล่าอ้าง อันใด มานานแล้ว อยากขอลองให้ถึงขนาด สักที

Comment

เสียงดีจิงคับออกแนวกลางไปแหลมอะคับใสมากๆๆๆๆ แต่ ลังเลว่าเสียดายฟิลลิปที่ใช้อยู่เพราะเบสมันหนักจิงๆอะ แต่ใสไม่เท่า เอาไงดีเนี้ย รักพี่เสียดายน้อง

Comment

ผมมีอยู่ชุดหนึ่ง เสียงกลาง, แหลมค่อนข้างลงตัว
                    แต่ต้องตั้ง sub ให้ดีๆ เบสนุ่มๆ จะลอยมาให้ได้ยล

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
                      ผมมีอยู่ชุดหนึ่ง เสียงกลาง, แหลมค่อนข้างลงตัว
                      แต่ต้องตั้ง sub ให้ดีๆ เบสนุ่มๆ จะลอยมาให้ได้ยล
                      ตั้งยังงัย ตรงใหนท่าน

Comment

เหมือนเคยอ่านรีวิวในแมกกาซีน รู้สึก อ.วิจิตรแหละเขียน ตอนมันออกใหม่ ๆ
                        แกว่า ราคาเป็นพัน เสียงเป็นแสน

Comment

ผมตั้งตู้ subwoofer บนแผ่นฟองน้ำที่แถมกับเมนบอร์ด ตรงใต้โต๊ะคอมพ์
                          เร่ง level ตรง subwoofer เกือบจมเลยครับ
                          เสียงเบสที่ได้นุ่มมากๆ แต่อย่าเปิดดังมากนะครับ
                          ฟัง bodyslam ชุดแรกๆ เพลินเลย
                          Last edited by Pat_CSSU; 11 Mar 2008, 17:58:29.

Comment

ทำไมไม่หา Boston Acoustics BA745 2.1 Speakers

ผมว่าเสียงมันน่าจะดีกว่าตัว 635 เพราะไอ้เจ้าตัวเล็ก 2 ขา 2 ตัวมันใหญ่กว่า

เพราะผมก็ใช้เจ้าตัว 745 อยู่ ผมไม่เคยฟังตัว 635 น่ะครับ

ผมซื้อมาประมาณ 3 ปีแล้ว ตอนนั้นผมซื้อราคา 2600 บาท

ดอกลำโพงเป็นกระดาษทั้งเจ้าตัวเล็ก 2 ขาและ Sub

ผมว่าดอกลำโพงกระดาษให้เสียงเพาะมากกว่าพวกโพลีเมอร์หรืออย่างอื่น

เรื่องเสียงผมอธิบายไม่ถูก ก็ตามคำล่ำ่ำลือแล้วกันครับ
                            Attached Files

Comment

ทั้งหมดอยู่ที่งบ คับ ดูๆกาดด้วยเลยงบน้อย

Comment

Working...
                              X