Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอลอง E8500 บ้างครับ กับ ชุดน้ำของ 3870X2 สวยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอลอง E8500 บ้างครับ กับ ชุดน้ำของ 3870X2 สวยๆ

System
    CPU : Intel E8500 By EK Supreme water cooling
    MB : Asus Maximus Extreme Bios 1001
    Ram : Cellshock DDR3 PC14400 @ 2040 CL8
    VGA : Sapphire 3870 X2 Water cooling By EK 3870 X2
    PSU : Thermaltake 1200 watt

เอาชุดน้ำมาให้ชมครับ เห็นมันสวยดี
    พอดีท่านน่อมให้ยืม CPU E8500 มาเล่นดู ก็เลยมาลองเล่นแบบขำๆดูก่อนครับกับชุดน้ำ ขอบคุณท่านน่อมมากๆครับ
    แต่เรื่องเศร้าคือ 3870X2 ต้องมีอันเป็นไป 1 ใบ หลังจากถ่ายรูปนี้ไม่นานครับ วันนี้เลยส่งผลงานได้แค่การ์ดเดี่ยวก่อนครับ

เชิญรับชม
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:57:37.

ผลงานวันแรกครับ Windows XP ยังไม่ได้ลากแรมเลย

ไว้จะเอามาให้ชมอีกครับ
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:57:37.

Comment

วา วา วา ว้าวววววววววว

Comment

ek ตัวนี้สวยมากครับ

Comment

BOX ek สั่งเข้ามาเหรอครับ ตัวละเท่าไรครับ สนใจครับพี่

Comment

แหลมเลย

Comment

บล็อคสวยมากเลยเพ่....
              ตู้ปลาจะสามแสนแว้วววว

Comment

เเรง

Comment

Water Block EK Supreme เย็นดีจังซีพียูวิ่ง 4.8GHz V.Core 1.72 เลยครับคะแนนออกมาดูดีจังพี่ พี่หมอได้ QX9770 ยังครับ

Comment

พี่หมอมาแรงอีกแว้ว

Comment

การ์ดเดียวก็หนาวแล้วว

Comment

อยากรู้ว่า 3870x2 ทำไมมันม่องไปตัวนึงครับ ?

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Originally posted by orthadox View Post
                          BOX ek สั่งเข้ามาเหรอครับ ตัวละเท่าไรครับ สนใจครับพี่

สั่งจากที่นี่ครับ บวกขนส่ง ภาษี อีกเกือบตัวละ 100 $

http://www.frozencpu.com/products/70...?tl=g30c87s585

ตัวนี้จะแพงสุดเพราะเป็นทองแดงชุบนิกเกิล Full Load อ่านจาก Riva ได้ 19 C จากเดิม 79 C
                          เดิมๆผมลากได้ 940/999 พอใส่แล้วตอนนี้ 975/999 ยังไม่สุดครับ

Originally posted by PonDTranG View Post
                          Water Block EK Supreme เย็นดีจังซีพียูวิ่ง 4.8GHz V.Core 1.72 เลยครับคะแนนออกมาดูดีจังพี่ พี่หมอได้ QX9770 ยังครับ
                          เย็นดีจริงๆครับ น้องปอนด์ ส่วน QX9770 เห็นว่าจะได้อาทิตย์นี้ครับ มันส์แน่ๆ งานนี้ อิ อิ
                          ป.ล. พี่ตอบ PM หาน้องปอนด์ไม่ได้อ่ะ มันบล๊อค

Originally posted by Autsumaki View Post
                          อยากรู้ว่า 3870x2 ทำไมมันม่องไปตัวนึงครับ ?
                          ความลับสวรรค์ครับ อิ อิ แหมบอกได้ไง เดี๋ยวเค้าไม่ให้เคลมซิครับ
                          Last edited by Pegazus; 11 Mar 2008, 13:24:36.

Comment

155$+100$=255$

255x32=8160

Comment

เอาให้ตายครับพี่

Comment

Working...
                              X