Announcement

Collapse
No announcement yet.

Frequenzy ของแรมต่างกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Frequenzy ของแรมต่างกัน

จะเอาใส่ด้วยกันได้ไหมครับ หรือต้องปรับเอา

ถามอีกหน่อยครับ
    ภาพบน LCD เวลาเล่นเกมส์หน่ะครับ มันจะเป็นเหมือนภาพเหลื่อมซ้อนกันนิดนึงอ่ะคับ
    ตามแนวขวางของจอแนวเดียวค่อยเลือนไปนิดนึงก้อหาย
    อยากรู้ว่าเปนที่อะไรหรือครับ

ใช้ HD Redaon 2400XT Temp. Idle/FullLoad ประมาณ 30+/40+
    P35-DS3R
    E4400@2.66 ซิ๊งเดิมๆนะคับ
    แรมคอแซ800 512*2 timming 5-4-4-12 นะคับ
    Last edited by Ignition; 11 Mar 2008, 10:13:45.

ใส่ด้วยกันได้ครับ มันจะวิ่งตามตัวช้าครับผม อยากให้แรงล็อคค่าบัสแรมแล้ว o\c เอาครับ

Comment

อ่อหรอคับ ขอบคุณคับบผม นึกว่าจะต้องซื้อใหม่ซะแล้ว

Comment

ใส่ได้แน่นอน...

Comment

เรื่องภาพ นี้ ส่วนใหญ่มาจากมีสัญญาณกวนนะงับ หรือ เสียบสายมะแน่น... ลองขยับขั้วดู หรือ ลองเปลี่ยนทิศทางการเดินสายดูงับ

Comment

หรอคับ จะลองดูคับ ขอบคุณจ้าา

Comment

Working...
            X