Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU AMD รุ่น Black Edition ต่างไปจากรุ่นทั่วๆไปยังไงครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kirk View Post
    กล่องมันดูสวยดุกว่าแบบธรรมดา

พอดีผมชอบสะสมกล่องด้วย อิอิ
    ส่วนตัวผลสะสมกล่องไว้เคลม อิๆ เพราะs/n มันอยุ่บนกล่องเเต่amd ไม่ค่อยพังเท่าไหร่

Comment

5600+ ดีก่า

Comment

Originally posted by FREEDOMX View Post
        ใช้AMDแล้วหน้าตาดี

เออ ถ้าจะจริงนะครับ อิอ อิ[/QUOTE]

จริงเหรอ อย่างนี้ผมก็หล่ออะดิ 5555

Comment

หล่อได้ใจ...

แค่เข้าบอร์ดAMD ก็หล่อกันทั่วหน้า..

Comment

มันเป็นรุ่นประหยัดครับ
            ลดต้นทุนโดยการตัดชุดระบายความร้อนออก
            กล่องก็ใช้กล่องกระดาษสีดำโล้น ๆ
            ไม่มีอะไรดีเลย

นอกจาก แรง! สั่งได้อย่างใจ!

Comment

Working...
            X