Announcement

Collapse
No announcement yet.

Juiced2 HIN ใช้จอยเล่นไม่ได้หรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Juiced2 HIN ใช้จอยเล่นไม่ได้หรือครับ

Juiced2 HIN ใช้จอยเล่นไม่ได้หรือครับ ใครเคยเล่นตอบที

แป้วววววว ไม่มีใครเล่นเลย

Comment

เกมส์แนวพวกGame for windows หรือwindows liveอะครับส่วนมากหรือทั้งหมดผมว่าใช้จอยX-box360ได้อย่างเดียวอะครับ

Comment

จำได้เหมือนเคยตอบไปแล้วแต่กับใครไม่รู้... (เดจาวูชัดๆเลย)

Juiced2และพวกGame For Windows Live ส่วนใหญ่จะใช้ได้แต่กับจอยXboX360 For Windowsนะครับ หรือจะใช้จอยอื่นที่ใช้Driverเดียวกันได้ ซึ่งตอนนี้ก็มีอยู่ตัวเดียวครับ คือLogitech ChillStream

Comment

แห้ว

แห้วครับ ผมพึ่งหา Xp ตัวไหม่มาลง และพึ่งฟอแมทเครื่องเพื่อให้เล่นเกมส์นี้ได้ พอเล่นได้แล้ว ดันใช้จอยไม่ได้ 55555 เซ็งสุดๆ แล้วผมจะไปหาจอยที่ไหนละนี่

Comment

โปรแกรม joy to key อาจช่วยท่านได้

Comment

ดดดดดด

Originally posted by heatie View Post
              โปรแกรม joy to key อาจช่วยท่านได้
              มันคืออะไรคัรบ

Comment

Working...
              X