Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าอัพจาก e2160 ไป e8200 มันจะต่างจากเดิมแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วแต่รู้สึก////// แต่รู้สึกว่าภูมิใจ....ได้ใช้ของ
    ใหม่อ่านะ

Comment

ถ้าแค่เล่นเน็ต ดูหนัง ฟังเพลง พิมพ์งาน ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ

เล่นเกมก็ดีขึ้นแบบไม่รู้สึก ต้องใช้โปรแกรมวัดเอา

แต่ถ้าเอามาแปลงไฟล์ เห็นผลแน่นอนครับ

Comment

ไม่ต่าง นะ

Comment

อยู่ที่ว่าใช้ทำอะไร ครับ

ถ้าแปลงไฟล์ เข้ารหัสน่ะ ต่างแน่ๆหละครับ แต่ก็ไม่ถึงกับทิ้งกันเป็นทุ่งหรอกนะ

Comment

It depend on your usage (CPU load ,Application ).

Comment

Working...
            X