Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีอยู่ 9000 จะเอา 8800 gt ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีอยู่ 9000 จะเอา 8800 gt ตัวไหนดีครับ

ขอรบกวนด้วยครับ เอาแบบที่ใช้แล้วไม่ค่อยมีปัญหาอะไรมากนะครับ ส่วนตัวอยากได้ spark 8800gt zero มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ หรือตัวไหนก็ได้ที่เพื่อนๆ พี่ๆ แนะนำครับ

spark zero ครับ แถมยังเหลือตังอีกพันกว่าบาท

Comment

Originally posted by flookkung View Post
      spark zero ครับ แถมยังเหลือตังอีกพันกว่าบาท
      ตามนั้นครับตังที่หลือเอาไปซื้อแรมสัก 2GB

Comment

ป๋มเหนพวกGalaxyลงมาเหลือ7900ก็น่าสนนะ อยากได้เทพๆ ป๋มเหนท่านนุงขาย8800GT +HR03 น่าจะต่อเค้าเหลือ9000 ได้ อิอิ เยน+แรงเลย

Comment

ใช้ กาแลคซี่อยู่ เซ็งกับราคามันเลย

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

ได้มาแล้วครับ สินสอด 7,750 บาท เดินหาหลายร้านมากเหลือตัวสุดท้ายพอดีเลย ของเค้าดีจริงๆ

Comment

spark 8800gt zero หาซื้อที่ไหนครับ บอกทีอยากได้มั่ง

Comment

Originally posted by knlovely View Post
                  spark 8800gt zero หาซื้อที่ไหนครับ บอกทีอยากได้มั่ง
                  ลองไป tk ดูคับ ร้านนี้มี spark

Comment

Originally posted by knlovely View Post
                    ลองเดินดูหลายๆร้านครับ แล้วเน้นร้านที่ไม่ค่อยมีคนเดินอาจจะมีของครับ

Comment

Working...
                    X