Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9450 จามาเห็นในพันธุทิพย์ได้เมื่อไหรครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9450 จามาเห็นในพันธุทิพย์ได้เมื่อไหรครับ??

เล็งๆตัวนี้ไว้นานและ มันจามีกำหนดการเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ แถมราคาแพงกว่า Q6600 ไม่กี่บาท ตัวนี้น่าสนมากๆ

ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

ค้าดว่ามาก็จะน้อย ราคาอาจจะไม่เป้นอย่างที่คิด จนกว่า ของเก่า ๆ จะหมด สรุปท่าจะนานครับ เหอๆ

Comment

กว่าจะถึงวันนั้น มันเมื่อไรนะ
        แต่จริงๆตัวนี้อาจจะเกลื่อนก่อน E8xxx ก็ได้นะครับ
        ในตลาด4คอร์มี Q6600 ตัวเดียวเองที่น่าจะค้างสต๊อก

Comment

Q6600 ผมว่าจับลากจะคุ้มกว่า Q9450 นะครับ ตัวคูณเยอะกว่า ลากไกลกว่า แต่ร้อนกว่านิส

ราคาQ6600 ตอนนี้ก็เหลือประมาณ 8500 บาทแล้ว เห็นเมษาจะลงอีกที

Comment

q6600 ตอนนี้ 9200 นิร้านไหนหรอคับ 8500 บาท
            ผมก็ว่า q6600 แหล่งกว่าลากไกลกว่า

Comment

เอาราคาเวบนอกมาคิดไม่ได้นะครับ ... ไอ้ที่บอกว่า Q9450 เนี่ย เอาอะไรมาพูด ดูตลาดเมืองไทยตอนนี้ก่อน
              Q6600 ยัง 9200 อยู่เลย ไอ้ 8500 นี่มือสองอ่ะดิ ... มาจริงก็ยังซื้อไม่ได้อยู่ดี หมื่นสองขึ้นแน่ๆ ...eBay ตอนนี้ยังเหยียบ $1000 เลย

Comment

โหย พันเหรียญเลยเหรอเนี่ย
                กว่าจะเข้าไทยคงอีก 3 เดือน

Comment

พอดีผมดูราคา Advice อะครับ Quad Core Q6600 (Box, Ingram/Synnex) 8,550

http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

ถ้าผิดพลาดไงก็ขอโทดด้วยครับ

Comment

ที่ advice นี่ต้องสั่งผ่านเวป อย่างเดียวเลยใช่ปะครับ

Comment

เหอๆ ลดกันแบบนี้เลย เสียดายตัง อิอิ

Comment

advice มีหน้าร้านด้วยนิครับ หรือสั่งเอาก็ได้ ลองดูรายละเอียดที่ www.advice.co.th ครับ

Comment

ราคาตอนมาจริงๆมันไม่ หมื่นเฉยๆ แน่เลยล่ะมั้งผมว่า รอกันต่อไป

Comment

Working...
                          X