Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard มีผลต่อการใช้งานอย่างไรบ้าง ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mainboard มีผลต่อการใช้งานอย่างไรบ้าง ??

อยากทราบว่า Mainboard มีผลต่อการใช้งานโดยตรงอย่างไรบ้างครับ
    ในที่นี้เปรียบเทียบระหว่าง ราคานะครับ
    ขอบคุณครับ ^^
    Last edited by oakzarlz; 11 Mar 2008, 17:53:07.

ใช้งานทั่วไปไม่ต่างคับ

แต่ตัวราคาแพงจะมีฟังก์ชั่น oc ได้เยอะ และวัสดุดีกว่า

และราคาที่ต่างกัน ก็ขึ้นอยู่กับ คุณภาพและ วัสดุที่ใช้ ผลิต ที่ทนทานและ มีคุณภาพ

Comment

ขอบคุณครับ คุณ Kgb99

Comment

ตาม #2 เลย

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
          ตาม #2 เลย
          แอบ เนียนมั้ยเนี้ย

Comment

Working...
          X