Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดครับ

คือ PC น้องผมเล่นๆอยู่ดีๆมันดับน่ะฮะ

คือเครื่องมันยังทำงานอยู่น่ะ แต่ภาพมันดำไปซะงั้น

แล้วแบบ ปิดเปิดใหม่ภาพก็ไม่ขึ้นน่ะ - -"

เอาการ์ดจออีกตัว มาเสียบก็ไม่ติดเหมือนเดิม

เลยลองถอดออกดู เฮ๊ย แมร่มไม่ร้อง !!!

เอาละไง ไม่ Slot ก็อะไรสักอย่างแถวๆนั้น เจ๊งแหงม

คือ เกริ่นมาซะยาวไม่มีอะไรหรอกฮะ

แค่อยากถามว่า อาการนี้ ถ้าเอาไปซ่อม

ประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ - -"
    Last edited by -#>RayEarth<#-; 11 Mar 2008, 18:45:22.

ไม่รู้เหมือนกันคับ

แล้วประกันหมดแล้วเหรอคับ

Comment

อ่อ มันเปงบอร์ด NF7-S กะ XP2500+ น่ะฮะ

ตั้งกะชาติปางก่อนอ่ะครับ - -"

Comment

เกิน 500 ซื้อใหม่ มือ 2 เลยครับ ไม่เกิน 1000 บาท

Comment

เกิน 500 เลยชิมิ

แพงดีเหมือนกันแฮะ เหอๆๆ - -"

Comment

500บ. เป็นแบบเหมาอาการนะคับ ถ้าเจาะจงอาการได้ก็จะถูกกว่านั้น(ผมเคยซ่อมที่280บ.)แต่ต้องระบุตัวที่จะให้เปลี่ยนนุคับ เขาจะคิดค่าแรง200บ. +ค่าอะไหล่ นะคับ

Comment

อ่อ ครับ

แล้วมีีร้านแนะนำมั้ยครับ ?

Comment

Working...
              X