Announcement

Collapse
No announcement yet.

คัยช่วยบอกหน่อยคับ acer 5593

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คัยช่วยบอกหน่อยคับ acer 5593

acer 5593 เล่น need carbon ได้ป่าวคับ เครื่องของผมพอลงเกมส์ เสร็จ ตอนจะเข้าไปเล่น
    มัน ขึ้น blue screen แล้วก็ รีสตาสเลยอ่ะ คัยรู้วิีธีแก้ ช่วยบอกที่คับ หรือคัยที่ใช้ acer ก็ได้คาบ

เป็นปัญหาที่ไดรเวอร์ครับ

หาข้อมูลเพิ่มเติมได้จากกระทู้ล่างๆ ครับ

Comment

เล่นได้แล้วคับ ไปหา driver มาลงใหม่ มันก็เล่นได้แล้ว ขอบคุณครับ

Comment

ผมก็มีปัญหานี้เหมือน กัน ได้ไดรเวอร์จากไหนมาหรอครับส่ง linkให้หน่อยได้ไหมครับ โหลดมา2อันใช้ไม่ได้เลย จากเว็ปatiก็ลงไม่ได้ ที่มันเป็นไฟล์660k อะครับ รบกวนช่วยบอกที่นะครับ อยากเล่นเหมือนกัน

Comment

หาใน Google พิม Driver mobility

Comment

ขอบคุณ คุณ nuty นะครับ ค้นทีเดียวเจอเลยเล่นได้แล้วครับ ว่าแต่ว่าทำไมเว็ปati มันถึงไม่มีละครับดันเป็นเว็ปข้างนอก ที่มีแทน แทนที่เว็ปเจ้าของชิปจะมีให้โหลด

Comment

ขอบคุณ สำหรับแนะนำ หาที่ load แทบตาย ผมใช้ 5594 เล่นไม่ได้เหมือนกัน ตอนนี้ load มาได้แล้วจะลองลงดูครับ ขอบคุณจากใจ

Comment

Working...
              X