Announcement

Collapse
No announcement yet.

lian li ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี่ใช่รุ่น PC-60 plus ไรนี่ใช่เปล่าครับ ถ้าใช่ซื้อที่ไหนอะครับ หารุ่นนี้ไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by โชติก View Post
      เคยใช้ตัว pc-7s ซึ่งที่วางฮาร์ดดิสก์จะเป็นแบบในกระทู้นี้ ลองๆขยับเพื่อวางในแนวขวางดูแล้ว มันไม่มีรูสำหรับใส่สกรูตรงพื้นเคส ถ้าจะเอาจริงๆก็ไม่ยาก หาสว่านมาเจาะรูเพิ่มเอาก็ได้ แต่ปัญหาคือที่วางฮาร์ดดิสก์แบบทึบด้านข้างอย่างนั้น มันจะบังทางลมจากพัดลมหน้าเคสไม่ให้โดนฮาร์ดดิสก์ซะมากกว่า
      ถ้าเบื่อ ตระกูล 7 แล้ว ขายผม นะครับ อิอิ

Comment

PC-7 PLUS เองครับ ก่อนซื้อก็ ลังเล ว่าจะเอา G7 ดีป้าวเพราะมีพัดลมข้าง แต่ผมไม่ค่อยชอบหน้าตาเท่าไร
        ใส่ไฟไม่สวย อิอิ
        เลยได้ PC-7 Plus มาแล้วหาซื้อพัดลม ข้างดูดออกเอาเอง เดียวกะว่า มีเงินจะซื้อฝาใส่ แต่แพงเหลือเกิน

Comment

สวย ดี ครับดัน ให้ผมก็ ใช้รุ่นนี้อยู่ แต่สีเงินว่างๆ จะเอา มาลง บ้าง ดันครับ

Comment

ไฟแจ่ม

Comment

ถามหน่อยคร้าบผม

caseราคาเท่าไหร่หรอคับ

ยากได้

Comment

เห็นที่เซียร์ 3500 ครับบม

Comment

แจ่มดีคับ

Comment

สวยครับบ

Comment

ชอบกรอบพัดลมด้านข้าง กับ ตัวหลังเคสจัง...

Comment

เคสตัวนี้ราคาเท่าไหร่แล้ว

Comment

Working...
                        X