Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น World in conflict จบแล้วขอความเห็นหน่อยคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น World in conflict จบแล้วขอความเห็นหน่อยคร้าบ

พอดีผมพึ่งได้เล่นอ่ะ พึ่งจบเมื่อกี้นี้เองเกมมันทำยังกะมีสงครามนี้จริงๆ-*- มันสุดๆเลย ผมเล่นแบบ Hard อ่ะ

คำถาม
    1.ทุกคนว่าเกมนี้สนุกมั้ยคับที่ไม่ต้องสร้างฐานอ่ะ ชอบหรือไม่ชอบ

2.Sound ประกอบนี่เยี่ยมเลยนะเพลงแต่ละเพลงฟังแล้วนึกถึงตอน 80s-90s จริงๆ เสียดายลำโพงผม 2.1

3.เนื้อเรื่องของเกมทุกคนว่าสั้นไปมั้ย เหมือนผมอยากเล่นต่ออีกอ่ะ

ใครเล่น Bitcosmo ไปโหลด Soundtrack ได้ที่นี่นะคับผมอัพไว้ ช่วยเหลือหน่อยน้า เรโชอยู่ขั้นโคม่า http://www.bitcosmo.net/details.php?id=128091

เทียบกับ COH ผมชอบ COH มากกว่าครับ.....

Comment

ผมเพิ่งจบแบบ Normal ว่ายากแล้ว คุณจบแบบ Hard โห....
      โดยรวมเกมนี้ทำออกมาดีครับ รูปแบบการเล่นคล้าย COH อันนั้นต้นแบบ ต้องยอมให้เค้าไป
      ราลละเอียดดี ระบบเสียงดี เอฟเฟคตระการตา ส่วน 14 ด่านก็ไม่น้อยหรือไม่เยอะจนเกินไป
      CHO แค่ 11 เอง น่าจะเพิ่ม

Comment

ผมจบไปแล้วครับแต่แบบ normal นะแบบ hard คงไม่ไหวโดยรวมก็สนุกดีครับผมว่าเนื้อเรื่องมันก็ไม่สั้นนะกำลังดี

Comment

Tactical aid ตระการตาดีครับ

Comment

แบบ Hard มันส์ดีคับ

Comment

ผมว่าสนุกดีนะครับ

ลองซูมเข้าไปใกล้ๆก็รายละเอียดเยอะดี

... แต่ผมก็ว่า COH ดีกว่านะ

Comment

เล่นได้พัง แต่ลยออกยังไม่ได้เล่นเลย ไม่มีเวลา แต่อยากเล่นมากๆๆเกมส์นี้

Comment

เพิ่งจบเมื่อตะกี้ครับ เล่นปนกะ Soviet Assault
                  เล่นแบบ Easy นะเนี่ยๆ เหอๆ ฉากจบประทับใจมาก
                  แต่ภาคเสริมไม่ค่อยเพิ่มอะไรมากแฮะ เพิ่มมาแค่ 6 Mission คัตซีนอะไรเจ๋งๆไม่มีเลยอะ

Comment

จบนานแล้วครับ...
                    จบแบบร่อแร่ด้วย...
                    ยิ่งด่านที่ต้องป้องกันสะพาน ที่ช่วงหลังมันยกพวกมาเพียบเลย
                    เรียกกำลังเสริมก็ไม่ได้แล้ว T.T เป็นด่านที่ผมว่ายากสุดแล้ว

แต่ซึ้งดีครับ พอแต่ละคนจะตาย ต้องมีคัตซีนแบบสั่งเสียลูกเมียทุกที...
                    คนที่น่าจะตายแต่แรก เพราะมันกวนๆ พอมาเจอตอนสั่งเสียกับแม่ เลยไม่อยากให้มันตายเลย

Comment

Working...
                    X