Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8200 ร้อน 38 องศา ปกติมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8200 ร้อน 38 องศา ปกติมั้ย

เปิดเครื่อง ยังม่ะได้ทำไร ก็ 38 องศา ครับผม เครื่อง ทุกอย่างเดิมๆ หมด ห้องไม่แอร์ (ห้องม่ะร้อน)
    ไม่แน่ใจว่า เสนเสอร์ ผิดปกติรึป่าวครับ เพราะจับที่ซิ้งแล้ว ไม่มีความร้อนเลย.... -*-

แหมๆ 38 องศาจับแล้วไม่ร้อนก็ไม่เป็นไรนิครับ(E6300 ผมเปิดเครื่องเข้าไบออสก็ 40+ แล้วอ่ะ)
    ถ้า 38 องศา จับซิงค์แล้วลวกมือก็ว่าไปอย่าง

Comment

38 องศา นี้นึกว่าอยู้ขั้วโลกเหนือ ท่านจะ Idle 25 องศาหรอท่าน!!

Comment

ผิดปกติครับ ขายทิ้งเถอะครับ

ปล. สงสัยอยากได้คำตอบแบบนี้ เห็นท่านตั้งหลายกระทู้แล้ว มีคนมาตอบเหมือนท่านไม่สนใจคำตอบ

sigpic

Comment

แหะ ๆ ผมก็ตอบไปแล้วว่า Sensor มันซื่อบื้อ ตอนนี้ก็ตอบอีก คือ Stripping ถัดจาก C0 น่าจะดีขึ้น

Comment

Working...
          X