Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม มาก หน่อยนะครับ รบกวนทีครับขอโทดทีนะครับ อธิบายหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม มาก หน่อยนะครับ รบกวนทีครับขอโทดทีนะครับ อธิบายหน่อยนะครับ

oc คืออ่ะไรรหรอครับ อยากทราบ
    แล้ว เราจะทำ overclock ยัง
    แล้ว มีอ่ะไร oc ได้บ้าง
    แล้ว มี อ่ะที่ oc มาแล้ว บ้างอ่าครับ

------------------------------
    อยากทราบว่า 7000 นี่ได้ cpu ตัวไหนบ้างหรอคับ
    ระหว่าง amd / intel core2duo ตัวไหนมันดีกว่ากันตอนนี้อ่าครับ
    และ ไม่ทราบว่า amd มีถึง6 core จิงไหมครับ
    amd 4core มัน แรงกว่า intel core2duo มากป่าวคับ และราคาเท่าไรหรอครับ

Originally posted by birdoverclockzone View Post
    oc คืออ่ะไรรหรอครับ อยากทราบ
    เซิร์สหาดูในกูเกิน

แล้ว มีอ่ะไร oc ได้บ้าง
    ซีพียู แรม

แล้ว มี อ่ะที่ oc มาแล้ว บ้างอ่าครับ
    ไม่มี

------------------------------
    อยากทราบว่า 7000 นี่ได้ cpu ตัวไหนบ้างหรอคับ
    INTEL CORE 2 DUO E8200 2.66GHz _____ 6800
    AMD Athlon X2 6400+ 3.20 GHz BLACK EDITION ____ 6900

ระหว่าง amd / intel core2duo ตัวไหนมันดีกว่ากันตอนนี้อ่าครับ
    ตีกันให้ตายก็ไม่มีวันสิ้นสุดครับ

และ ไม่ทราบว่า amd มีถึง6 core จิงไหมครับ
    มี ... อีกไม่นานจะมา
    .

Comment

Working...
    X