Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดงบให้หน่อยสิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดงบให้หน่อยสิครับ

คือตอนนี้ผมใช้บอร์ดที่เป็น AGP นะครับ P4 2.4Ghz ram 1 GB Geforce 7300GT 512MB นะครับ

แล้วผมอยากจะเปลี่ยนเป็น dual core นะครับ ผมต้องเปลี่ยนบอร์ดและ cpu แต่ด้วยงบที่น้อยมาก 1.จะเปลี่ยนบอร์ดเพื่อ dual core แต่ใส่การ์ด agp และ pci ได้มั้ยครับ จำได้ว่าเคยมีคนบอกว่ามีใส่ pci ได้ด้วย แต่ว่าจะเป็น pci 4x
    2. pci 4x นี่เป็นยังไงหรอครับจะใส่พวก 8600GT ได้มั้ย
    3.งบประมาณเท่าไหร่นะครับ สำหรับการเปลี่ยนบอร์ดและ cpu ครั้งนี้ ของบถูกๆเลยนะครับ

ผิดหมวดเน้อ ไปหมวดจัดเสปคครับ แล้วบอกงบด้วย

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X