Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขาืคือตำนานผู้ไร้ชนะกับการบอกว่า UDTเหนือCrysIs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขาืคือตำนานผู้ไร้ชนะกับการบอกว่า UDTเหนือCrysIs

สวัสดีครับ พอดีผมอยากจะลองเอามาถามทุกๆคน หรือใครที่เล่นบอร์ดOS ช่วยเ้ข้าไปตอบคำถามปู่ที่มีความคิดที่ว่า ตนเองคือคนที่ถูกหน่อยนะครับ เิริ่มจากกระทู้นี้ ที่เขาบอกว่า CrysIsกับBioshockแพ้UDT(Uncharted)

http://online-station.net/forum/view...p?id=42617&p=2

และในกระทู้นี้ที่มีการถกเถียงเรื่องของCrysIs

http://online-station.net/forum/view...p?id=42776&p=1

ช่วยเ้ข้าไปแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ เนื่องจากผมว่า คนที่ชื่อPS3MANเขาค่อนข้างมั่วในหลายจุด(แม้แต่ภาพที่เขาคงดึงมาจากที่อื่นแล้วบอกว่าของเขา้เอง)

ไม่อ่านเเล้วจะเสียใจมากๆคับ ถึงจะยาวเเต่ฮาโครตคับพี่น้อง

Comment

ผมชอบCRYSISมากกว่านะ-0-มันได้game of the year แต่ unchated ได้รางวัลไรมั่ง??
      อยากจะรู้-0-แต่พวกเขาแค่เถียงกันเรื่องน้ำนาอย่างอื่นศู้CRYSISเราไม่ได้หรอก

Comment

แต่ท่านPS3MANนี่พูดยั่วยวนกวนอารมได้ดีมากเลย...เป็นผมนะ.....ไปละ-*-

Comment

ยิ่งอ่านแล้วยิง่านPS3MANแป่กเกี่ยวกับวินโดวก็ยังจะไหลตามน้ำไปว่าเป็นบิตทอเร้น..น่าจะยอมรับความจริงบ้างนา

Comment

ท่านPS3MAN เก่งมากคับ เปิดวินโดน์วิสต้าX86 เล่นCrysis64bit ได้
            ฮาโคตรเลยคับ X86 มันคือ32บิทชัดๆ X64 ถึงเล่นCrysis64bit ได้คับ

Comment

เเถมบอกว่าเกมส์ Uncharted ของPS3 ภาพสวยกว่า Crysis ของพีซีคับ
              ฮาโคตร

Comment

Originally posted by hia001 View Post
                ท่านPS3MAN เก่งมากคับ เปิดวินโดน์วิสต้าX86 เล่นCrysis64bit ได้
                ฮาโคตรเลยคับ X86 มันคือ32บิทชัดๆ X64 ถึงเล่นCrysis64bit ได้คับ
                555+อันนี้ละฮาหน้าแตกแล้วไหลต่อ
                แต่ท่านPS3MANยี่สุดๆอะใจเย็นมั่กๆเป็นผมของขึ้นไปนานละ

Comment

กำๆ จะทนไม่ไหวแล้ว บังอาจมาว่าเกมส์คอมได้ไง

เด๋วจะไปป่วนบอร์ดOsมั่งคุณปู่ ps3manไรเนี่ย

Comment

ในเกมส์CrysisมีสองMode คือเล่นคนเดียว กับหลายคน
                    เเต่PS3MAN บอกมีหลายMode ฮาอีกเเล้วคับท่าน

Comment

น่าเชื่อไหมงะท่านPS3MANอายุ66ปี-*-แล้วทำไมมีคอมเทพจังปรับภาพCRYSISด้โครดสวยเลยแต่ไม่มีซัพ
                      หรือเอาภาพมาจากเวบนอก??

Comment

UNCHARTED ได้คะแนนแค่8.0มา***ววัดกับ9.5 เหอๆสงสัยจะแก่เกินวัย

Comment

สงสัยปิดเทอมแล้วว่างอะนะ PS3MANเนี่ย ปกติคงโพสหลังเลิกเรียนจิงๆ (คงรู้ว่าคนที่คุณก็รู้ว่าใคร ผมหมายถึงทรงผมคุณคนนั้นเป็นทรงแบบไหน)

Comment

Originally posted by Gigadark View Post
                            สงสัยปิดเทอมแล้วว่างอะนะ PS3MANเนี่ย ปกติคงโพสหลังเลิกเรียนจิงๆ (คงรู้ว่าคนที่คุณก็รู้ว่าใคร ผมหมายถึงทรงผมคุณคนนั้นเป็นทรงแบบไหน)
                            ******โครดเกรียน****** (อารมณชั่ววูบนะ)

Comment

ขออ่านต่อกำลังฮา เดียวมาเสดงความคิดเห็นต่อ

Comment

Working...
                              X