Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะรู้ได้ไงครับ ว่าเราโดนตัดเนต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะรู้ได้ไงครับ ว่าเราโดนตัดเนต

ผมพอจะรู้ว่าโดนตัดเนต ผมก็มีโปรแกรม anti netcut แล้วนะครับ แต่ผมอยากรู้ว่า ip ไหน ที่ตัดเนตผม เพราะมันไม่ใช่แค่ผมอ่ะครับ มันตัดทั้งหอเลย เห็นแก่ตัวมาก จ่ายเท่ากัน เล่นอยู่คนเดียว เจ็บใจจริงๆเราจะรู้ได้ไงครับ ผมคุ้นๆว่าในบอร์ดนี้มีโปรแกรม อะไรสักอย่างผมจำชื่อมันไม่ได้อ่ะครับ เลยไม่รู้จะค้นยังไง ใครรู้

ดันให้ นะ
    รอผู้รู้ครับ

Comment

รีบๆมาหน่อยคร้าบบบบบ

Comment

ดันให้รอผู้รู้เช่นกันครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน

แต่ถ้าเป็นเน็ต true ล่ะก็ มันจะโผล่ข้อความมาแจ้งหน้า IE เลยครับ ถ้าโผล่มาแบบนี้โดนตัดแน่นอน

Comment

รู้นะครับว่าโดนตัด แต่อยากรู้ว่าเครื่องไหนตัดน่ะคับ คนเห็นแก่ตัวแบบนี้ต้องจัดการคับ

Comment

ไม่ลองแจ้งเจ้าของหอล่ะครับ จากทางนั้นน่าจะเช็คไม่ยาก

Comment

Originally posted by BlackDrago View Post
                ไม่ลองแจ้งเจ้าของหอล่ะครับ จากทางนั้นน่าจะเช็คไม่ยาก
                มานต่อผ่าน hub แบบธรรมดาเลยครับ เช็คยาก

Comment

Working...
                X