Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 8800GT ZERO vs XFX 7900GT ตัวไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 8800GT ZERO vs XFX 7900GT ตัวไหนแรงกว่ากัน

spark 8800GT ZERO vs XFX 7900GT ตัวไหนแรงกว่ากัน พอดีเสาร์นี้จะไปซื้อแล้วแนะนำทีครับ

8800 ครับ จริงๆ แล้ว 2 ตัวนี้ เทียบกันไม่ได้เลยนะครับ

Comment

มวยผิดรุ่นแว้ว 8800GTอรงก่า2เท่าได้เลยมั้งนั่น 8800GT หลับตาเหนตาปาครางๆ จับมานเลย 555+

Comment

8800 ไม่ต้องคิด

Comment

ทำไปได้.........

Comment

8800GT ราคา 7750 บาท 7900GT ราคา 3250 ราคาถูกกว่า2เท่า แรงกว่าก็บ้าแล้ว

Comment

7900GT ตอนมันออกวันแรก ราคาฟันหัวแบะนะท่าน

Comment

ออกวันแรกราคา ร่วมๆ10K แต่ผมเทียบราคามือ1ตอนนี้ครับ

Comment

แต่ราคาเปิดตัว 7900gt มันแพงกว่านะครับ

Comment

ต่างรุ่น และต่างพันธ์

Comment

- -

Comment

จำไม่ค่อยได้แหละเคยซื่อ ASUS 7900GT มาเมื่อก่อน14k หรือ 16k -*-

Comment

Originally posted by inwnfs View Post
                          แต่ราคาเปิดตัว 7900gt มันแพงกว่านะครับ
                          เอ่อ งั้นผมถามนิดนึง ของมันลดราคานี่มีเหตุผลนะครับคือมีตัวใหมที่แรงกว่าและถูกกว่าออกมา
                          ไม่ควรเอาราคาตอนเปิดตัวมาเทียบนะครับเพราะถ้าคิดแบบนี้ คิดผิดสุดๆครับ ถามกลับนิดนึงแล้วถ้าตอน 7900GT ออกใหม่ๆแล้วจู่ๆ 8800GT ออกมาพร้อมกันคิดว่าเขาจะตั้งราคาแบบไหนครับราคาปัจจุบันมันไม่โกหกใครนะครับถ้าซื้อตอนนี้ 7900GT ซื้อได้2ตัวแต่ซื้อ 8800GT ได้1ตัว ควรจะเทียบราคามันตอนเวลาเดียวกันนี่ครับไม่ใช่เอาราคาปีนี้ไปเทียบกับราคาปีที่แล้ว แหมทำไปได้
                          Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:50:03.

Comment

ถ้าเอาราคาเปิดตัว พวก p4 มันคงแรงพอๆกะพวก C2D
                            7900GT SLI 3-4ตัว มันจะสู้8800GT ได้ไหม ?

Comment

เออ นาทีนี้ อยากรู้ละ 7900GT SLi จะเป็นยังไง อาจจะกลายเป็นทางเลือกที่สุดยอดก็ได้

Comment

Working...
                              X