Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากกถามเรื่องการ์ดจอนะครับสำหรับร้านเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากกถามเรื่องการ์ดจอนะครับสำหรับร้านเกมส์

คือผมใช้ GF FX5200/128 อยู่นะครับเวลาเล่นเกมส์ใหม่ๆไม่ค่อยลื่นโดนใจซักเท่าไหร่ก็เลยคิดว่าจะอัพการ์ดจอใหม่ จะขายเครื่องเก่าทิ้งก็เสียดายสภาพยังดีอยู่ MB A7v8x-x ของ Asus นะครับอยากขอคำแนะนำนะครับว่าถ้าจะอัพเนี่ยเปลี่ยนเป็นการ์ดจอรุ่นไหนดีครับเอาแบบว่าเล่นเกมส์โหดๆได้ลื่นๆนะครับ เพราะที่ใช้ของเดิมอยู่นี่เล่น SF เจอควันแล้วสโลว์โมชั่นนะครับเล่น Cabal ก็ไม่ลื่นครับขอคำแนะนำด้วยนะครับอ๋อลืมบอกไปในงบ 3000+ นิดหน่อยนะครับขอบคุณครับ

รุ่นคลาสสิกจริงๆ AGP ด้วย
    HD2600XT AGP 256MB DDR3 3,490

Comment

ใช้1650 pro 256 mb ddr3 หรือ 7600 gs ddr3 ก็แจ่มแล้วผมใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

ร้านเกมส์เล่น GF ดีกว่าครับ

Spark 7300GT Maxx ddr3 AGP
        Last edited by nawachookit; 12 Mar 2008, 22:34:24.

Comment

แล้วรุ่น 7900GT/512mb แพงไหมครับแล้วแรงมากน้อยแค่ไหนช่วยตอบด้วยนะครับขอบคุณครับ

Comment

7300GT DDR3 โลดครับ ร้านเกมแนะนำ GF ครับ

Comment

7300 GT อิกเสียงครับ

เครื่องเก่าใช้เล่นเกมก็ลื่นดี

Comment

ร้านเกมส์ gf ถ้าเครื่องส่วนตัว ati เพราะ ati ลงไดร็เวอร์บางทีก็มีปัญหาบ่อยคับ
                แต่ร้านผม ทั้งสองค่ายเลย รุ่นไหนคุ้มเอารุ้นนั้นอะ 55+

Comment

7900GT ของ AGP ไม่มีนะครับ มีแต่ 7900GS ซึ่งคงไม่มีขายแล้วล่ะ ฉะนั้นแนะนำ 7300 เหมือนคนอื่นครับ แรงแบบพอเพียงสำหรับ AGP

Comment

AGP เหรอ...อืม แนะนำยากครับ กลัวไม่คุ้ม

ถ้าไม่โหดมากมาย หรือแค่เกมส์ออนไลน์ 7300GT ก้ลื่นแล้วครับ และถ้าเป็น 7300GT Maxx นี่ขยับไปเทียบเคียง 7600GS DDR2 เลยครับ

Comment

ดันคับ ร้านเกมส์ 7300gt แต่ถ้าต้องการให้อยู่นาน อีกหลายปี เกมส์ออนไลก็ 7900gs ไปเลยคับ เพราะอนาคตเกมส์ออนไลน์ภาพยิ่งอรังการขึ้นทุกวันแล้ว

Comment

Working...
                      X